รวบรวม MSN

รวบรวมกระทู้ที่เพื่อนๆ โพสต์เกี่ยวกับครอบครัวมายเลิฟฯของพวกเราค่ะ เอามารวมกันไว้เพื่อเป็นความทรงจำที่ดี ตั้งกระทู้ไม่ได้นะคะ แต่ยังตอบได้ตามปกติค่ะ

รวบรวม MSN

โพสต์โดย NaNo เมื่อ 07 พ.ค. 2009, 08:10

ไม่ได้ยกหัวข้อนี้จากบอร์ดเก่ามา (ของเดิมหลายๆคนก็หายกันไปหมดแล้ว) ก็ update กันใหม่แล้วกัน สำหรับขา chat ทั้งหลาย

สำหรับใครที่ต้องการจะโพส MSN ลงกระทู้นี้ ให้บอกชื่อเล่น และ MSN มาแล้วกันค่ะ เวลาทักมาจะได้ไม่ต้องถามว่านั่นใคร ชื่ออะไร เพราะบอกชื่อไว้แล้ว

ชื่อเล่น: ออม
MSN: hommekid@hotmail.com
ถ้าทักมาไม่ตอบก็คือไม่อยู่ มีปัญหาเรื่องการใช้บอร์ด ก็แจ้งมาทางนี้ได้ค่ะ

ปล. ที่ผ่านมา มีเพื่อนๆหลายคนแจ้งมาว่า มีคนที่บอกว่า add msn มาจากมายเลิฟ ชอบมาก่อกวน เช่น ทำงานอยู่ พอมีคนทัก msn มา ก็ไม่ว่างจะตอบ แล้วคนที่ทักมาคนนั้น เห็นไม่ตอบก็ไปด่าเค้าอีก (กรรม...) อย่าทำแบบนี้กับเพื่อนๆ นะค่ะมันไม่ดี บางคนไม่ได้ว่างคุยทั้งวันค่ะ
Richie Rich & Tammie รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 สุนัขสุขภาพดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
NaNo
แอดมินสุดโหด
แอดมินสุดโหด

ชื่อน้องหมา: Richie Rich & Tammie

Re: รวบรวม MSN

โพสต์โดย ๐^ม๋ากาป๋อง^๐ เมื่อ 07 พ.ค. 2009, 13:43

ชื่อเล่น: ปัด
MSN: fdt_0911@hotmail.com

ชื่อเล่น: โอ๋
MSN: bspeed@hotmail.com

ออนอันไหนก็คุยได้ทั้งสองคน(เพราะนั่งอยู่ด้วยกัน) แต่ถ้าทักมาแล้วไม่ตอบมี2กรณีคือออกไปหาอะไรกินนอกบ้านไม่เกิน1ชั่วโมง อีกอย่างคือเล่นเกมส์อยู่... (เวลาใช้โปรแกรมแบบ full screen MSN จะไม่เด้งขึ้นมา) นอกนั้นจะตอบตลอด ถามได้ทุกเรื่องไม่ว่าจะเรื่องหมา เรื่องทั่วไปหรือเรื่องส่วนตัว ตอบได้จะตอบ ตอบไม่ได้ก็จะตอบ 555+ :lol: :D
รูปภาพรูปภาพ
๐^ม๋ากาป๋อง^๐
โกลเด้นผู้ใหญ่เริ่มเรียบร้อย

ชื่อน้องหมา: ~ เ ช ฟ วี่ ค ร๊ า บ พ้ ม

โพสต์โดย น้องกุนเชียงน่ารัก เมื่อ 07 พ.ค. 2009, 13:53

ชื่อเล่น น้ำผึ้ง ค่ะ
เป็นแม่น้องกุนเชียงค่ะ
MSN : honey_puth@hotmail.com

จะออนตลอดค่ะ แต่ถ้าช่วงงานยุ่งจะไม่ได้ออนค่ะ
ยินดีรับทุกคนค่ะ
น้องกุนเชียงน่ารัก
โกลเด้นโตเต็มที่กำลังคึก

ชื่อน้องหมา: น้องกุนเชียง

โพสต์โดย Sherosamurai เมื่อ 07 พ.ค. 2009, 14:12

ชื่อ หนามเตย, เตย ค่ะ
เป็นหม่ามี๊ของน้องเคฟล่า
MSN : p21973@hotmail.com

ไม่ค่อยได้ออนค่ะ อิอิอิ แต่ถ้าออนจะทักไปคร๊า
^O^ ยินดีที่ได้รู้กับทุกคนครับป๋ม
Colorful *0* ✿♂((เคฟล่า -->> คุณชายไฮเปอร์)) 。◕‿◕。 ❤
εїз (เคฟล่า :: Golden จันทบุรี-ตราด-ระยอง-ชลบุรี ค้าบ) εїз
รูปภาพ
Sherosamurai

ชื่อน้องหมา: Kevla-เคฟล่า

โพสต์โดย นัยนา เมื่อ 07 พ.ค. 2009, 20:13

ชื่อ นัยนา หรือ เรียกว่า นุช ก็ได้ค่ะ
เป็นพี่เลี้ยงของลัคกั้ค่ะ
MSN: maiyana_28@hotmail.com
ออนตลอด24ขม.เลยค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะค่ะ :P :P
แก้ไขล่าสุดโดย นัยนา เมื่อ 26 พ.ย. 2009, 01:23, แก้ไขแล้ว 4 ครั้ง.
นัยนา

ชื่อน้องหมา: ลัคกี้_26(Lucky) 1ขวบแล้วค้าบ

โพสต์โดย golfblerza เมื่อ 08 พ.ค. 2009, 15:01

ชื่อ กอฟ คับ sillyfoolssale@hotmail.com
เป็น ปะป๊า น้อง มูมี่

ออนตลอดคับ
golfblerza

ชื่อน้องหมา: มูมี่

โพสต์โดย hino เมื่อ 09 พ.ค. 2009, 14:58

ชื่อน้องค่ะ แม่ฮีโน่

srila_p(at)hotmail.com

ทักได้ตลอดเวลาค่ะ ถ้าออนอยู่ แต่ช่วงนี้ออนไม่ได้เพราะคอมฯโดนไวรัส -_-"
ลงเอ็มใหม่ไม่ได้ ไม่รุทำไม กำ จริง ๆๆๆ
แก้ไขล่าสุดโดย hino เมื่อ 21 ธ.ค. 2009, 18:13, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
(^-^) น้องฮีโน่หมาพลังรถบรรทุกมาแล้วค๊าบบบบ
hino

ชื่อน้องหมา: hino

โพสต์โดย MomMam เมื่อ 10 พ.ค. 2009, 11:37

ชื่อ สา แม่ มอมแมม ค่ะ
MSN: koko00726@hotmail.com

บางทีเป็นพ่อมอมแมม ออนนะค่ะ ไม่ต้องตกใจ
"ไปไหนอะมอมแมม"
"ไปทำสวยอะ"
"นี่สวยแล้วหรอ เฮ้อ!!!"
"สวยสุดๆเลยแม่ สีดำเนี่ย ^o^"
MomMam
โกลเด้นเด็กวัยกำลังซน

ชื่อน้องหมา: แมม,เชอร์รี่

โพสต์โดย kawpunmylove เมื่อ 13 พ.ค. 2009, 20:17

ชื่อ เสริม
serm_2003[at]hotmail.com

ชื่อ เจี๊ยบ
jeab_jeab15[at]hotmail.com

เป็นพ่อกะแม่น้องข้าวปั้นค่ะ มีอะไรปรึกษาหรือแนะนำเชิญเข้ามาคุยกันได้นะค่ะ

*** เข้ามาแวะทักทายป๋มบ้างนะฮับ ***

ป๋มเป็นเด็กที่โตในร้านเน็ตฮับ ไม่ติดเกมส์ฮับ
แต่ติดใจสาย Lan และโต๊ะคอมพ่อฮับ อะหย่อยดีฮับ

ปล. ขอแนะนำเพื่อนๆพี่ๆน้อง mylove ทุกท่าน ว่าไม่ควร post email ในรูปแบบเต็ม เพราะจะเป็นการง่ายต่อมิจฉาชีพ
และผูไม่หวังดี ซึ่งสามารถใช้โปรแกรม scan ตรวจจับ email ไปเพื่อการอันไม่ควรได้ เพื่อความปลอดภัย ควรให้ คำอื่นๆ แทนๆ อย่างเช่น @ ก็แทนด้วย at,[at] อะไรประมาณนี้

ด้วยความหวังดี
[ข้ า ว ปั้ น] ลูกชายตาใสซื่อ แต่ดื้อร้ายบริสุทธิ์

เยี่ยมชมป๋มได้ http://kawpunmylove.multiply.com เลยฮับ
kawpunmylove

ชื่อน้องหมา: ข้าวปั้นฮับ

โพสต์โดย zugus เมื่อ 14 พ.ค. 2009, 16:32

สวัสดีค่ะ ชื่อหนิงค่ะ
เป็นแม่ของ รถถัง
ningnaka_dodo@hotmail.com

ออนไลน์ตลอดค่ะ
รถถังรบกะแม่ทุกวันเลยคร๊าปปปปปปป

รูปภาพ
zugus

ชื่อน้องหมา: รถถัง

โพสต์โดย jenrakkhow เมื่อ 21 พ.ค. 2009, 23:25

หวาดดีค่ะมาลงเมลด้วยเผื่อใครอยากคุยแลกความรู้กัน

ชื่อ เจน ค่ะ เจ้าของหรือเรียกอีกทีว่าแม่หรือคนรับใช้น้องเด้นชื่อโดนัท กับโคนัน ค่ะ

ส่วนเมลก็ jenraksau@hotmail.com

แอดมาๆได้ทุกเมื่อค่ะแต่ถ้าทักมาแล้วไม่ตอบหรือตอบช้าต้องขอโทษด้วยนะคะ

เพราะว่าบางทีคนไข้เยอะต้องเข้าเวรทำงานค่ะ
ไอโดนัทหมาขี้อิจฉา
ดื้อ ซน ตะกะ แต่ก็น่ารัก
jenrakkhow

ชื่อน้องหมา: โดนัทขี้อิจฉา&โคนันสุดแสบ

โพสต์โดย ToaLek เมื่อ 22 พ.ค. 2009, 16:20

kawpunmylove เขียน:ปล. ขอแนะนำเพื่อนๆพี่ๆน้อง mylove ทุกท่าน ว่าไม่ควร post email ในรูปแบบเต็ม เพราะจะเป็นการง่ายต่อมิจฉาชีพ
และผูไม่หวังดี ซึ่งสามารถใช้โปรแกรม scan ตรวจจับ email ไปเพื่อการอันไม่ควรได้ เพื่อความปลอดภัย ควรให้ คำอื่นๆ แทนๆ อย่างเช่น @ ก็แทนด้วย at,[at] อะไรประมาณนี้

*0* .... ความรู้ใหม่

ชื่อ : โบ (แม่บากสโนว์)

msn : sence_valentine[at]hotmail.com

;) ;) ;)
รูปภาพ
ToaLek

ชื่อน้องหมา: snowman

โพสต์โดย oraee เมื่อ 09 มิ.ย. 2009, 12:52

ชื่อ อ้อ คะ
แม่ SODA หรือคู่ชก SODA
MSN or_stvlam[at]hotmail.com
อยู่เหนือเจ้า จังหวัด ลำพูน....คะ

ทักมาได้เลยคะ ออนที่ทำงานตลอดคะ
ว่างๆก็แวะมาทัก ป๋ม ได้นะคับ...SODA คับ หล่อคับ เอ้ย ลิงคับ
คิดผิดแล้ว ที่เอาผมมาเลี้ยง. 5 .5 .5 .
oraee

ชื่อน้องหมา: SODA

โพสต์โดย เจ้านาย-ลัคกี้ เมื่อ 13 ก.ค. 2009, 18:22

ชื่อทราย ม๊าของลัคกี้

ayumi_ha_ru@hotmail.com
-'@'- แม่อย่าว่าเรานะ ความซนพี่เจ้านายเค้าฝากมา -'@'-

_____'๑ ผมลัคกี้บ้าพลังค๊าบบ๑'_____

---" ลามะลิลา ขึ้นต้นเป็นมะลิซ้อน พอแตกใบอ่อนเป็น.. มะลิซน"---

-—• ฝันดีนะครับเจ้านาย แม่คิดถึงลูกเสมอนะ •—-

เจ้านาย-ลัคกี้

ชื่อน้องหมา: (เจ้านาย)-ลัคกี๊-มะลิ

โพสต์โดย ouiaye เมื่อ 13 ก.ค. 2009, 23:28

ชื่อ อุ้ยอ้ายคะ เป็นมามี้ของสาวน้อย ส่วนใหญ่จะออนตลอดคะ

jinlee10[at]hotmail.com
สาวน้อยแสนซนจ้า........
ouiaye

ชื่อน้องหมา: สาวน้อย

โพสต์โดย sapuknic เมื่อ 15 ก.ค. 2009, 14:39

หวัดดีคะ ชื่อ ต้อม คะ
เป็นคุณแม่ของ Copter&Fat boy คะ
sapuknic[at]hotmail.com
(พาลูก ๆ เข้าเว็บ+หาย เป็นช่วง ๆ
แต่ส่วนมากชอบเข้ามาดู มากกว่าจะตอบคะ)
แอดเข้ามาคุยทักทายกันได้นะคะ
sapuknic

ชื่อน้องหมา: Copter + Fatboy

โพสต์โดย nutty เมื่อ 19 ก.ค. 2009, 13:54

ชื่อ นัท ครับ เป็น ผู้ปกครองของน้อง ฮิวโก้ ครับ

ab_sdu_nut@hotmail.com

http://nuzztty.hi5.com
รูปภาพ
nutty
โกลเด้นน้อยลืมตาดูโลก

ชื่อน้องหมา: ฮิวโก้

โพสต์โดย luang911 เมื่อ 27 ก.ค. 2009, 15:09

สวัดดีคับ ชื่อ หลวง คับ

ยังไม่มีสุนัขแต่ตั้งชื่อไวแล้ว

ชื่อต้นถั่วคับ

_911_luang_@windowslive.com

เข้ามาคุยกับนะคับ
luang911
ถูกแบน
ถูกแบน

ชื่อน้องหมา: ต้นถั่ว

โพสต์โดย °MimMy° เมื่อ 29 ก.ค. 2009, 10:53

ชื่อ ตา ค่ะ เป็นคนเอาข้าว+นํ้า และ ความรัก ห้าย น้องมิมมี่ค่ะ :)

msn: asiansoul15@hotmail.com

แอดมาคุยทักทายได้ค่ะ ยินดีค่ะ
น้องมิมมี่กับความซนที่ไม่มีlimit ('',)
°MimMy°

ชื่อน้องหมา: Mimmy

โพสต์โดย pekekrab เมื่อ 02 ส.ค. 2009, 21:01

สวัสดีคับ..ผมpekekrab มีลูกสาวชื่อ minnie' add เข้ามาคุยกัน นะคับ pekekrab@hotmail.com
pekekrab

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ความรู้สึกดีๆ ของครอบครัว MyLoveGolden