+++++รวบรวมรายชื่อสระว่ายน้ำน้องหมา+++++

ห้องสำหรับพูดคุยสนทนากลางสำหรับเพื่อนทุกคนค่ะ หากมีสิ่งดีก็มาแชร์กัน จะนินทาน้องหมา พูดภาษาโกลเดน เชิญที่นี่เลยค่ะ (ไม่สามารถโพสต์รูปหรือไฟล์วีดีโอได้)
กฎการใช้บอร์ด
ห้ามตั้งกระทู้หรือโพสต์รูปที่มีเนื้อหาดังต่อไปนี้ - หากฝ่าฝืน โดนแบนทันที
1. กระทู้ที่คนทั่วไปสามารถใช้วิจารณญาณเห็นว่าไม่เหมาะสมได้อย่างชัดเจน เช่น มีเนื้อหาพาดพิงในทางที่ไม่ควรหรือล่อแหลมกับ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ศีลธรรมและการเมือง
2. กระทู้ที่มีเจตนาเพื่อซื้อหรือขายสุนัขและลูกสุนัข
3. กระทู้เกี่ยวกับหมาหาบ้านหรือหมาโดนทิ้งที่เอามาจากเว็บไซต์หรือเว็บบอร์ดอื่น
4. กระทู้ขอลูกหมาฟรี
5. กระทู้หาคู่ให้ทั้งหมาและคน หรือหาพ่อพันธุ์หรือแม่พันธุ์เพื่อผสม
6. กระทู้ที่มีเนื้อหาทำให้เกิดความแตกแยก ถกเถียงอย่างรุนแรง ด่าทอกัน
7. หากมีการตั้งกระทู้ที่ไม่ถูกห้องหรือหมวด ทาง Admin และ Mod จะทำการย้ายกระทู้นั้นๆ โดยไม่มีการแจ้งให้ทราบ หากหากระทู้ของคุณไม่เจอ ให้ลองไปหาในห้องอื่นๆ ที่ถูกต้องแทน
8. สามารถใส่รูปตรงลายเซ็นได้ไม่เกิน 2 รูป และต้องอยู่ในบรรทัดเดียวกัน หากใครใส่เกิน ทาง Admin จะทำการลบภาพที่เกินออกเองโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
9. ห้ามใส่รูป [img] ในบอร์ดพูดคุย หากพบเจอ แอดมินจะทำการลบออกทันที ยกเว้นแอดมินเท่านั้นที่สามารถใส่รูปได้ในกรณีที่จำเป็น

Re: +++++รวบรวมรายชื่อสระว่ายน้ำน้องหมา+++++

โพสต์โดย Paorukpart เมื่อ 25 มิ.ย. 2011, 07:16

อยู่ที่อุบลน่าจะมีน่ะคับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paorukpart
โกลเด้นผู้ใหญ่เริ่มเรียบร้อย
โกลเด้นผู้ใหญ่เริ่มเรียบร้อย

ชื่อน้องหมา: Gunners 9 เดือน วัยกำลังซน

Re: +++++รวบรวมรายชื่อสระว่ายน้ำน้องหมา+++++

โพสต์โดย TONG555 เมื่อ 07 ก.ย. 2011, 17:21

แล้วดอนเมืองที่เคยโพสไว้นี้เอาไปว่ายไม่ได้แล้วเหรอครับ แล้วเอาไปเดินเล่นเฉยๆได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
TONG555
โกลเด้นน้อยลืมตาดูโลก

ชื่อน้องหมา: ยังไม่ตัดสินใจ

โพสต์โดย NaNo เมื่อ 07 ก.ย. 2011, 22:26

TONG555 เขียน:แล้วดอนเมืองที่เคยโพสไว้นี้เอาไปว่ายไม่ได้แล้วเหรอครับ แล้วเอาไปเดินเล่นเฉยๆได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

ไม่น่าจะได้แล้วนะ เค้าติดป้ายห้ามหมาเข้าตั้งแต่ทางเข้า และข้างในรอบบึงเลย
Richie Rich & Tammie รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 สุนัขสุขภาพดี
NaNo
แอดมินสุดโหด
แอดมินสุดโหด

ชื่อน้องหมา: Richie Rich & Tammie

โพสต์โดย manao(mini) เมื่อ 27 ต.ค. 2011, 13:43

ว่า... ม่มีเชียงฮายเลย อยากพาเจ้าคิฟฟอร์ดไปเที่ยวบ้างจัง :roll:
เด้นคิฟฟ์ฟอร์ด..ขี้เกียจ..แต่นู๋ฮักนะคะรูปภาพ
manao(mini)
โกลเด้นเด็กวัยกำลังซน

ชื่อน้องหมา: khipford

โพสต์โดย ชื่นใจจัง เมื่อ 07 ม.ค. 2012, 10:38

ชัยภูมิ อ่างเก็บน้ำ ลำช่อระกา
นิ่งเป็นหลับขยับเป็นซน
รูปภาพ
ชื่นใจจัง
โกลเด้นแก่เอาแต่นอน

ชื่อน้องหมา: king

โพสต์โดย punny เมื่อ 21 ก.พ. 2012, 23:02

เพิ่งพาลูกสาวไปฝึกว่ายที่ สระ-บาย-ใจ มาค่ะ
สะอาด ปลอดภัย เจ้่าของอัธยาศัยดี ที่สำคัญเจ้าหน้าที่ของสระดูแลเจ้าตัวเล็กดีมากๆ เลยค่ะ ^^
Mamee's Family
รูปภาพ
punny

ชื่อน้องหมา: มะหมี่

โพสต์โดย VIGO เมื่อ 28 มี.ค. 2012, 11:08

แถวพระประแดงก็มีนะครับแต่เสียตังค์ ข้างบิ๊กซีพระประแดง ชื่อร้าน Pet-house ครับ...น้อง Vigo ไปลองมาแล้ว
VIGO

ชื่อน้องหมา: vigo

โพสต์โดย VIGO เมื่อ 26 ส.ค. 2012, 20:18

:D :D :D สระ-บาย-ใจ ครับสุดยอดครับ มาตราฐานน้องหมา ลองไปทดสอบด้วยตัวน้องหมาเอง :D :D :D
VIGO

โพสต์โดย o_otinaane เมื่อ 24 ม.ค. 2013, 17:22

ขออนุญาตเปลี่ยนแปลงข้อมูลของPethouseนะคะ
www.facebook.com/PetHousePetCafe
เปงสระว่ายน้ำในร่มคะ เน้นการออกกำลังกายเปงหลัก ดังนั้น น้องหมาจะไม่ได้สนุกในการกระโดดขึ้นกระโดดลงสระ
แต่น้องหมาจะได้ประโยชน์จากการว่ายน้ำจิงๆคะ ที่นี่เขาเปงสระแรวดันน้ำด้วย เหมือนว่ายน้ำแบบมีคลื่นอ่ะคะ
ที่Pethouseจะเปงรูปแบบของสปานะคะ ที่นี้มีสปาน้องหมาด้วยจ้าาาาา
o_otinaane

ชื่อน้องหมา: ข้าวนึ่ง

โพสต์โดย waewkamol เมื่อ 22 เม.ย. 2013, 12:49

มาเพิ่มให้ ตอนนี้อลิสเป็นเด้น ตจว. ย้ายมาอยู่บางใหญ่ นนทบุรี
ย้ายสระจากpppมาใช้บริการอยู่ที่ dog united เคยฝากเลี้ยงตอนไปตปท.ด้วย
เจ้าของใจดี เหมือนจะทำฟาร์มไซบี้ ตอนนี้สระนี้ใกล้บ้านสุดล่ะ แต่เข้าซอยลึกมากกกกก
http://www.dog-united.com/home.html สระน้ำเกลือเหมือนกัน
ข้อเสียมีตรงทำเล เข้าซอยลึกมากกกก กับไม่มีที่วิ่งรอบสระ นอกนั้นOK
บริการดีกว่าอีกสระแถวราชพฤกษ์ อันนั้นมีบริการไม่ประทับใจนิดหน่อย
Love me Love My (Insane) Golden
waewkamol

ชื่อน้องหมา: Alice

โพสต์โดย zoguchar เมื่อ 21 พ.ค. 2013, 15:15

ผมว่ายที่ Dog united ประจำครับ :D :D
zoguchar

ชื่อน้องหมา: URO

โพสต์โดย Benjamin เมื่อ 24 ก.ค. 2013, 14:13

http://www.up2dogs.com/

สระเปิดใหม่ หลัง Paradise Park ถนนศรีนครินทร์ ครับ
เลี้ยงหมาด้วยความรัก และ ความรู้
Benjamin
โกลเด้นโตเต็มที่กำลังคึก
โกลเด้นโตเต็มที่กำลังคึก

ชื่อน้องหมา: ข้าวหอม

โพสต์โดย VIGO เมื่อ 25 ก.ค. 2013, 09:48

แถวปทุมธานีก็มีนะคะ ชื่อ mamhapool เจ้าของใจดีมาก บริการประทับจัยที่ซู้ด
VIGO

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ห้องพูดคุยทั่วไป