ใครต้องการเปลี่ยน username ให้แจ้งในกระทู้นี้ค่ะ

ห้องสำหรับโพสต์รูปอวดเพื่อนๆ ใครไปเที่ยวไหนมา หรือแค่อยากอวดความน่ารักของลูกตัวเอง เชิญที่นี่ค่ะ
กฎการใช้บอร์ด
ห้ามตั้งกระทู้หรือโพสต์รูปที่มีเนื้อหาดังต่อไปนี้ - หากฝ่าฝืน โดนแบนทันที
1. กระทู้ที่คนทั่วไปสามารถใช้วิจารณญาณเห็นว่าไม่เหมาะสมได้อย่างชัดเจน เช่น มีเนื้อหาพาดพิงในทางที่ไม่ควรหรือล่อแหลมกับ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ศีลธรรมและการเมือง
2. กระทู้ที่มีเจตนาเพื่อซื้อหรือขายสุนัขและลูกสุนัข
3. กระทู้เกี่ยวกับหมาหาบ้านหรือหมาโดนทิ้งที่เอามาจากเว็บไซต์หรือเว็บบอร์ดอื่น
4. กระทู้ขอลูกหมาฟรี
5. กระทู้หาคู่ให้ทั้งหมาและคน หรือหาพ่อพันธุ์หรือแม่พันธุ์เพื่อผสม
6. กระทู้ที่มีเนื้อหาทำให้เกิดความแตกแยก ถกเถียงอย่างรุนแรง ด่าทอกัน
7. หากมีการตั้งกระทู้ที่ไม่ถูกห้องหรือหมวด ทาง Admin และ Mod จะทำการย้ายกระทู้นั้นๆ โดยไม่มีการแจ้งให้ทราบ หากหากระทู้ของคุณไม่เจอ ให้ลองไปหาในห้องอื่นๆ ที่ถูกต้องแทน
8. สามารถใส่รูปตรงลายเซ็นได้ไม่เกิน 2 รูป และต้องอยู่ในบรรทัดเดียวกัน หากใครใส่เกิน ทาง Admin จะทำการลบภาพที่เกินออกเองโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
9. ห้ามโพสต์รูปด้วย [img] ขนาดกว้างเกิน 600 px หรือสูงเกิน 1000 px หากแอดมินพบเจอรูปที่มีขนาดเกินจากนี้ จะทำการลบออกทันที

ใครต้องการเปลี่ยน username ให้แจ้งในกระทู้นี้ค่ะ

โพสต์โดย BokPam เมื่อ 27 พ.ค. 2009, 17:36

สำหรับใครที่อยากเปลี่ยนชื่อ username ต้องให้แอดมินเปลี่ยนให้เท่านั้น ไม่สามารถเปลี่ยนเองได้นะคะ

ดังนั้นใครที่ต้องการเปลี่ยน ให้โพสต์ขอเปลี่ยนในกระทู้นี้ แจ้งชื่อที่ต้องการมาด้วย หากชื่อใหม่ที่ต้องการซ้ำกับคนอื่น แอดมินก็จะมาโพสต์แจ้งเอาไว้ในนี้เช่นกัน

หลังจากแอดมินเปลี่ยนให้แล้ว ก็จะ edit เอาไว้ในข้อความของคุณว่าได้เปลี่ยนให้แล้วนะคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
BokPam
แอดมินสุดโหด
แอดมินสุดโหด

ชื่อน้องหมา: แม็กเน็ต & โดเน่

Re: ใครต้องการเปลี่ยน username ให้แจ้งในกระทู้นี้ค่ะ

โพสต์โดย ballb0y เมื่อ 27 พ.ค. 2009, 19:11

ผมอยากเปลี่ยนชื่อ ล็อกอินครับ
จากอันเดิม ิballb0y มันมีสระ อิ อยู่หน้าตัว b อ่ะคับ
อยากเปลี่ยนเป็น ballb0y เฉยๆไม่มี สระ อิ อ่ะครับ

ขอบคุณครับ :P

แก้ให้เรียบร้อยแล้วค่ะ
ballb0y
โกลเด้นเด็กวัยกำลังซน

ชื่อน้องหมา: ทองม้วน

Re: ใครต้องการเปลี่ยน username ให้แจ้งในกระทู้นี้ค่ะ

โพสต์โดย chiro เมื่อ 28 พ.ค. 2009, 16:00

ขอเปลี่ยนจาก
chiro2008 เป็น chiro
ค่ะ

เปลี่ยนจาก chiro2008 เป็น chiro เรียบร้อยแล้วค่ะ(9/7/52)
chiro
โกลเด้นน้อยลืมตาดูโลก

ชื่อน้องหมา: chiro

โพสต์โดย chabu เมื่อ 29 พ.ค. 2009, 22:29

บอกเปลี่ยนชื่อผิดไปค่ะเปลี่ยนจากshabuเปนchabu ค่ะรบกวนอีกทีค่ะ

เปลี่ยนให้เรียบร้อยแล้วค่ะ
แม่กะป๊ารักชาบูจังเลย.ในเวลาที่หนูไม่ดื้อ... (ถึงดื้อแม่ก้อ.......รัก)
chabu

ชื่อน้องหมา: cha-bu.....ชาบู

โพสต์โดย chiro เมื่อ 01 มิ.ย. 2009, 12:38

chiro2008 เขียน:ขอเปลี่ยนจาก
chiro2008 เป็น chiro
ค่ะ

chiro ชื่อนี้ซ้ำ มีคนอื่นใช้แล้วค่ะ แต่ต้นเดือนกรกฎาคมเราจะทำการลบชื่อคนที่ไม่ล็อกอินออก ถ้าตอนนั้นชื่อ chiro ถูกลบออกไป เราจะทำการเปลี่ยนให้นะคะ

ค่ะ.. ขอบคุณค่ะ
chiro

ชื่อน้องหมา: chiro

โพสต์โดย myfuji เมื่อ 01 มิ.ย. 2009, 22:51

ขอเปลี่ยนค่ะ จาก wewi59 เป็น myfuji ค่า

เปลี่ยนให้เรียบร้อยแล้วค่ะ
ฟูจิ....แม่รักลูกเท่าฟ้า แม่จะทำทุกอย่างเพื่อให้ลูกมีความสุขที่สุด....ตลอดไป
myfuji

ชื่อน้องหมา: ฟูจิ

โพสต์โดย rottung4wd เมื่อ 04 มิ.ย. 2009, 10:50

ขอรบกวนเปลี่ยนจาก " jammy " เป็น "rottung4wd " ค่ะ... :D :D

เปลี่ยนจาก " Jammy " เป็น "rottung4wd" ให้เรียบร้อยแล้วค่ะ
รูปภาพรูปภาพ
rottung4wd
โกลเด้นผู้ใหญ่เริ่มเรียบร้อย
โกลเด้นผู้ใหญ่เริ่มเรียบร้อย

ชื่อน้องหมา: รถถัง..4WD

โพสต์โดย Mom0001 เมื่อ 06 มิ.ย. 2009, 09:42

ขอรบกวนเปลี่ยนจาก " Weerasak T." เป็น " Mom0001 " หน่อยคับ ...

เปลี่ยนจาก " Weerasak T." เป็น " Mom0001 " ให้เรียบร้อยแล้วค่ะ
Mom0001

ชื่อน้องหมา: มอมแมม

โพสต์โดย นายไข่เจีeว เมื่อ 11 มิ.ย. 2009, 09:55

ขอเปลี่ยน username ใหม่ครับ รู้สึกว่าจะซ้ำ จาก หนุ่ม เป็น นายไข่เจีeว (นายไข่เจีeว) ครับ

เปลี่ยนจาก "หนุ่ม" เป็น "นายไข่เจีeว" ให้เรียบร้อยแล้วค่ะ
นายไข่เจีeว

ชื่อน้องหมา: เจ๋งเป้งงงง

โพสต์โดย boza47 เมื่อ 02 ก.ค. 2009, 15:38

kiต้องการเปลี่ยน ล็อกอินขอรับท่าน จากเดิม ถาวร ขอเปลี่ยนเป็น boza47 ขอรับ

เปลี่ยนจาก ถาวร เป็น boza47 ให้แล้วค่ะ
boza47

ชื่อน้องหมา: bonanza

โพสต์โดย OSCAR+OSTIN เมื่อ 23 ก.ค. 2009, 07:43

ขอเปลี่ยนจาก amp_showroom เป็น OSCAR+OSTIN ค่ะ

เปลี่ยนจาก amp_showroom เป็น OSCAR+OSTIN ให้แล้วค่ะ
I LOVE OSCAR AND OSTIN
OSCAR+OSTIN

ชื่อน้องหมา: ออสก้าร์+ออสติน

โพสต์โดย พ่อลูลู่กะลูเธอร์ เมื่อ 27 ก.ค. 2009, 22:43

อยากใช้ชื่อเก่าของบอร์ดที่แล้วได้ไหมครับ เปลี่ยนจาก BANGKOKAIR เป็น "พ่อลูลู่กะลูเธอร์" "ได้ไหมครับ

เปลี่ยนจาก BANGKOKAIR เป็น พ่อลูลู่กะลูเธอร์ ให้แล้วค่ะ
พ่อลูลู่กะลูเธอร์

ชื่อน้องหมา: ลูลู่,ลูเธอร์,ลูก้า

โพสต์โดย rin@bokie เมื่อ 23 ส.ค. 2009, 15:21

สวัสดีคะ ตอนนี้ใข้ Login คือ rin_pong คะ
อยากเปลี่ยน Login ใหม่คะ
เป็น rin@bokie คะ
ขอบคุณมากนะคะ
ช่วงนี้ก็ยังเข้าใน Login เดิมก่อนได้ใช่ไหมคะ
rin

เปลี่ยนจาก rin_pong เป็น rin@bokie ให้แล้วค่ะ
Rin@Bokie
แค่อยากบอกว่ารักและคิดถึง
rin@bokie

ชื่อน้องหมา: Bokie

โพสต์โดย sasicha เมื่อ 29 ส.ค. 2009, 14:28

เปลี่ยนจาก KraTai เปน sasicha

เปลี่ยนจาก KraTai เป็น sasicha ให้แล้วค่ะ
sasicha

ชื่อน้องหมา: ถ้วยฟู

โพสต์โดย หมาแซม เมื่อ 08 ก.ย. 2009, 15:49

ขอเปลี่ยนจาก หมาแซน เป็น หมาแซม ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เปลี่ยนจาก หมาแซน เป็น หมาแซม ให้แล้วค่ะ
รูปภาพ
หมาแซม

ชื่อน้องหมา: แซนดี้(จากไปแล้ว) ,แซมมี่

โพสต์โดย kitty073 เมื่อ 14 ก.ย. 2009, 11:08

ต้องการเปลี่ยนจาก kitty007 เป็น kitty073 ค่ะ ขอบคุงค่ะ :D

เปลี่ยนจาก kitty007 เป็น kitty073 ให้แล้วค่ะ
mai
kitty073

ชื่อน้องหมา: happy

โพสต์โดย geef เมื่อ 05 ต.ค. 2009, 19:37

อยากให้ลบ User นี้ ออกจากระบบค่ะ เพราะเริ่มรู้สึกว่ามันไร้สาระแล้ว หมายถึงอยากแนบลายเซ็นเป็นหมา 2 ตัวค่ะ ทำไม่ได้ ได้แค่ตัวเดียวก็เลยสมัครอีก User นึง แต่ตอนนี้คิดว่ามันไร้ ฯ อ่ะ คะ ใช้ User เดิมอันเดียวดีกว่า รบกวนด้วยนะคะ แต่ทำไมเวลาอัพโหลดรูปให้เป็น URL แล้วมาทำเป็นลายเซ็นไม่ได้ก็ไม่รู้

คงไม่ลบออกนะคะ เพราะว่าเคยมีการโพสต์ข้อความไปแล้ว ถ้าลบออก กระทู้ที่เคยโพสต์มันจะกลายเป็นชื่อ guest ดังนั้นก็ปล่อยทิ้งไว้งี๊แหละค่ะ ไม่เป็นไร ก็เข้าใช้แค่ชื่อเดียวไปละกันค่ะ

ส่วนเรื่องลายเซ็น เห็นมีคนทำได้นะคะ ใส่สองรูปในบรรทัดเดียวกัน(น่าจะย่อรูปให้เล็กลง) หรือไม่งั้นก็ทำรูปขึ้นมาเองก็ได้ ลองถามคนอื่นดูค่ะ
รูปภาพรูปภาพ
geef

ชื่อน้องหมา: GaTe@uX

โพสต์โดย totochung เมื่อ 02 พ.ย. 2009, 15:14

ขอรบกวนเปลี่ยนuser name จาก premier เป็นtotochung ค่ะ ขอบคุณค่ะ

เปลี่ยนจาก premier เป็น totochung ให้แล้วค่ะ
พรีเมียร์หนุ่มเมืองชล น้องหมาน่ารัก ไม่ดื้อไม่ซนซักกะนิดนึง
http://totochung.hi5.com
totochung
โกลเด้นโตเต็มที่กำลังคึก
โกลเด้นโตเต็มที่กำลังคึก

ชื่อน้องหมา: Premier

โพสต์โดย DpiDonut เมื่อ 14 ธ.ค. 2009, 14:57

คับ.. ผมอยากเปลี่ยนจาก "ปัณณวัฒน์ อินทร์ศรี" เป็น "DpiDonut" คับ
ขอบคุณคับ!

เปลี่ยนจาก ปัณณวัฒน์ อินทร์ศรี เป็น DpiDonut ให้แล้วค่ะ
Dpi.. Donut
DpiDonut

ชื่อน้องหมา: นายหัวหอม

โพสต์โดย Boss 8 rew เมื่อ 02 ก.พ. 2010, 13:17

ผมอยากเปลี่ยน username ใหม่ครับจากเดิม พร้อม จงพินิจ เป็น Boss 8 rew คั๊บผม

เปลี่ยนจาก พร้อม จงพินิจ เป็น Boss 8 rew ให้แล้วค่ะ
Boss 8 rew

ชื่อน้องหมา: น้อง บอส

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง รูปน่ารักๆ